S6-mai sulke a cikin kunne TWS bluetooth belun kunne
Cikakken Bayani
1. Armor mara waya ta bluetooth headset.Kalubalanci kanku ku ji gaba.New translucent bluetooth mara waya ta lasifikan kai, za ka iya gani a fili tsarin ciki, karamin lasifikan kai kamar m hankali na makomar sarari.
2. Ƙirar ergonomic rabi a cikin kunnen saka ta'aziyya. Ƙararren ergonomic na ƙananan kunne ya dace daidai da yanayin yanayin kunnen kunne kuma yana ba da duka ta'aziyya da dacewa don kwarewa mai dadi.
3. Cire kuma haɗa ba wani damuwa mataki ɗaya a lokaci ɗaya.Buɗe belun kunne don cirewa, haɗa kai tsaye zuwa kayan aikin da aka daidaita, sauya maganadisu, haɗawa don sawa nan take na iya saurare.
4. Sabuwar bluetooth 5.3 low latency swimming.Yin amfani da sabuwar bluetooth Jerry 6973D shirin, tare da karfi high-gudun watsa yadda ya dace, kamar gudanar da wasan kaza, za ka iya cimma ƙananan latency sauti aiki tare.
5. Graphene diaphragm mai tsinkayar sitiriyo kewaye da tasirin sauti. Kayan zane na iya rage yawan girgizar diaphragm yadda ya kamata, rage tasirin murdiya, sauti mai yawa, sauti mai kyau mai girma, mai karfi da karfi.
6. Babu zaɓi na na'urorin bluetooth, cikakken jituwa da dacewa. Cikakken jituwa tare da na'urori masu mahimmanci a kasuwa, kusan dukkanin na'urorin da bluetooth za a iya amfani da su, masu dacewa da na'urorin Android/ios/win 10.
FAQ
1. Menene marufin ku?
Shirye-shiryen mu don belun kunne na Bluetooth akwati ne mai launi, akwatin shiryawa na musamman yana samuwa don oda mai yawa. Idan kuna son samun sabon marufi, to zaku iya aiko min da sabon ƙirar ku kuma ku gaya mana buƙatunku.
2. Zan iya ɗaukar samfurori kafin oda mai yawa?
Ee, koyaushe muna farin cikin aiko muku da samfuran samfuranmu. Kawai sanar da mu menene bukatun ku da adireshin isarwa.
3. Menene tsarin kula da ingancin ku?
Muna yin gwaji 100% don duk samfuran kafin shiryawa. Muna da kyakkyawan tsari da sashen QC, za su bincika kowane samfur kuma su tabbatar da belun kunne na Bluetooth zai iya aiki kafin a fitar dashi.